Tiến độ tân tây đô mới nhất

Thảo luận trong 'Tiến độ các tòa nhà' bắt đầu bởi thangmay, 29/7/13.

1. thangmay Administrator

Điểm: 8
  2. Trọng New Member

Điểm: 1
    Theo hợp đồng thì cuối năm nay bàn giao,tiến độ này có lẽ phải 2015 mới có nhà mất
  3. tantaydo Moderator

Hợp đồng là 31/4/2014 mà bác. Nhưng mà nếu nhanh ra thì chắc phải cuối 2014 đầu 2015. Còn chậm thì...chưa biết thế nào.
  4. hvan New Member

Điểm: 3
    Thông tin vui cho các bác quan tâm đến Tân Tây Đô nhé!
    Hiện tại bên Ceninvest đã trở thành chủ đầu tư mới của Tân tây đô, dồn lực 40 tỷ mua lại tất cả các căn hộ thuộc dự án. Vì vậy bên Hải Phát, chỉ việc xây dựng thi công thôi. Các mẹ tới công trình ngó qua, sẽ thấy thi công rầm rộ rồi nhé!
  5. minhminh New Member

Vậy à! Bác nào cho xin 5 trăm ảnh cho anh chị em nghía cái nhỉ
  6. Hàng xóm New Member

hic. thế mà mình không biết thông tin này nhỉ. thế thì chắc sẽ nhanh bàn giao nhà thôi các bác nhỉ. mà như vậy chắc cũng không ảnh hưởng gì đến những khách đã mua nhà rồi phải k các bác?
  7. tantaydo Moderator

Có ảnh hưởng chứ, vì chắc là tiến độ sẽ nhanh hơn!...Khà khà
  8. Hàng xóm New Member

Mưa bão, công nhân sợ sập không ai dám làm. muốn nhanh hơn chắc phải huy động chủ nhân các căn hộ đến đó thi công chắc mới mong nhận được nhà đúng tiến độ mất. :p
  9. bnquan Administrator

Điểm: 18
    Ngày mưa như thế, không biết ngày nắng thì thế nào nhỉ? :D
  10. Hàng xóm New Member

bnquan. theo đồng chí thì con người sợ mưa hơn hay sợ nắng hơn! :p
  11. meggy New Member

Đang ở:
    CT2A
    sợ mưa hay nắng thì cũng mong mấy bác chủ đầu tư có đủ tiền mà hoàn thành nhà cho sớm để anh em về ở.
  12. Hung Lan New Member

Các bác ở trên này có biết tình hình gì của CT2B ko ạ? CT2A dạo này thì xây nhanh rồi, nhưng CT2B thì ko thấy có động tĩnh gì
  13. Hàng xóm New Member

CT2A nhanh ah Hung Lan, sao đi qua chả thấy công nhân mấy nhỉ.
  14. Hung Lan New Member

Vâng, nghe nói là triển khai bên trong bác ạ
  15. Hàng xóm New Member

bác nào có ảnh công nhân đang thi công thì cho bà con xin 500 xem cho thỏa mong ước nhé. :p
  16. 1212 Member

Đang ở:
    CT2A
    Chao cac bac. Chieu nay e co qua tantaydo thay co khoang 20bac congnhan dang o ct2a ve, luc do la gan 6h chieu. E co chup anh nhung khong gui dc vi qua dungluong cho phep. Em thay bao ben Cengruop da mua 222can ho con lai va ban dc hon100 can roi. Bay gio ben Cen muon ban dc duoc het hang phai theo sat ben HaiPhat khong thi may ong nay lai mang tien sang The Pride levanluong thi chet. Hjj. Noi dua the thoi chu rat mong ben Cen theo sat de chu dau tu xuc tien tien do thi cong nhanh khi do se co loi cho tat ca: ben Cen ban dc hang va ben HaiPhat lay lau niem tin tu khach hang. Dong thoi khach hang mua nha ct2a cung nhanh dc ve nha. Chuc
    Hàng xóm thích bài này.
  17. 1212 Member

Đang ở:
    CT2A
    Chao cac bac. Chieu nay e co qua tantaydo thay co khoang 20bac congnhan dang o ct2a ve, luc do la gan 6h chieu. E co chup anh nhung khong gui dc vi qua dungluong cho phep. Em thay bao ben Cengruop da mua 222can ho con lai va ban dc hon100 can roi. Bay gio ben Cen muon ban dc duoc het hang phai theo sat ben HaiPhat khong thi may ong nay lai mang tien sang The Pride levanluong thi chet. Hjj. Noi dua the thoi chu rat mong ben Cen theo sat de chu dau tu xuc tien tien do thi cong nhanh khi do se co loi cho tat ca: ben Cen ban dc hang va ben HaiPhat lay lau niem tin tu khach hang. Dong thoi khach hang mua nha ct2a cung nhanh dc ve nha. Chuc
    Hàng xóm thích bài này.
  18. 1212 Member

Đang ở:
    CT2A
    Nay em thay ct2a dang thi cong phan 2 tang noc. Chac xong tang nay moi hiang thien tu tren xuong duoi. Hy vong se kip tien do. Bac nao di qua day thinh thoang vao xem de bao cho a e biet nhe
  19. 1212 Member

Đang ở:
    CT2A
    Ban Hangxom oi. Ban mua ct2a lau chua? Mua tu khi xay hay la mua qua san Cen tu khi xay tho xong roi?
  20. Hàng xóm New Member

Bác 1212, em mua hồi tháng 6 này, lúc em mua là bên Vic còn phân phối, em mua ở sàn Vic. chiều qua bác lại chỗ công trường đang xây dựng ah, vậy bác cho anh em xin 500 hình ảnh công nhân đang thi công đi cho anh em vui.hiii